✪ ĐỘC QUYỀN ✪ 1.000K Nguyễn Khánh Toàn CÁT TIÊN - ĐẲNG CẤP MỸ NHÂN VIỆT - SEXY - SANG CHẢNH VÀ BỐC LỬA

• THÔNG BÁO: Checkerviet.pro đổi tên miền sang CHECKERVIET.ME
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
    THÔNG BÁO: V/v tặng thưởng điểm uy tín cho thành viên ủng hộ chương trình "Checkerviet hướng về - Miền Trung yêu thương". Xem chi tiết tại đây
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung
23
10,042

Đẳng cấp, sang chảnh không gì có thể phủ nhận, nó toát lên từ thần thái, phong cách ăn mặc, cách giao tiếp và nghệ thuật ái ân. Chỉ có thể có được ở những người đẹp thực sự mà thôi. cơ hội để anh em có thể tiếp xúc được với siêu mẫu hàng đầu miền bắc đang ở đây:

=== THÔNG TIN MỸ NHÂN ===

Nghệ danh: Cát Tiên
Số điện thoại: 0384708356
Pass: Bạn Anh Checkerviet
Giá: 1.000k/shot/1 lần xuất tinh
Năm sinh : 1997
Nguyên quán : Hà Nội

Khu vực hoạt động: Đào Tấn - Nguyễn Khánh Toàn

HỘI TỤ ĐẨY ĐỦ NHỮNG TỐ CHẤT CỦA SIÊU MẪU: XINH - SANG CHẢNH - YÊU KIỀU - QUÝ PHÁI

Thời gian hoạt động : 11h00 trưa đến 11h tối

Số đo 3 vòng : 93 - 62 - 92
Chiều cao cơ sở : 1m69
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

Đánh giá :

Dáng: Hơn cả một siêu mẫu, từng đường cong đầy mê hoặc, body đồng hồ cát tuyệt đẹp

Face: V-line đường nét sang chảnh, muôn phần đáng yêu
V1: Đôi gò bồng đảo tuyệt đẹp,tròn trịa, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực,

V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

Service: tận tuỵ như người yêu,kỹ năng rất tốt,hợp tác mọi tư thế với checker,dịu dàng sâu lắng.Biểu cảm tự nhiên chân thật,giầu cảm xúc .

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Service: Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung

Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có

Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT:

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Số điện thoại
0384708356
đúng là em xứng đáng đồng tiền, gặp em nó mà ưng quá. Vú đẹp, eo thon, mông mịn. DV tốt, tình cảm, nhẹ nhàng.

lahanquyen01

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Chào ae checker, hôm kia gặp em về nhưng lu bu nên chưa viết bài review được.
Mình vào lấy phòng được 10p thì em gõ cửa, phòng 108 cái khoá cửa nó hỏng hay sao em cầm chìa khoá khoá mãi không được.
Cảm nhận đầu tiên khi gặp em phải nói là xinh thật sự, cao ráo và đặc biệt trông rất đáng yêu, nhẹ nhàng.
Anh em rủ nhau vào tắm em tắm và rửa cho mình xong ra ngoài em âu yếm, hôn môi rất ngọt. Cát Tiên dáng cao, body rất đẹp và cân đối, lại thêm khoản hôn môi kiss sâu phải nói là phê các bác ạ. 2 anh em quần nhau ở tư thế truyền thống rồi triển cưỡi ngựa và kết thúc 20 phút pha phê ở thế doggy quỳ và nằm sấp. 2 anh em bảo nhau cùng lên đỉnh, lúc mình xuất cũng là lúc em sướng nhất.
Đánh giá chân thực: Tổng thể 9đ. Thật sự em làm mình hài lòng.
- Mặt: Xinh, hiền.
- Dáng: Body rất đẹp, cân đối. Em cao khoảng 1m65.
V1: 9đ, to và tự nhiên, bú mút phê lòi.
V2: 9đ Không có mỡ nhé.
V3: 9.5đ To tròn căng.
V4: Mình vốn không hay tevet nên chưa thử, chỉ biết em ra nước nhiều ko dùng gel và cảm giác thật chứ không rên giả tạo.
Giờ viết report cho anh em mà mình vẫn rạo rực nhớ lúc hôn em và lúc lên đỉnh các bác ạ. Cảm ơn chủ thớt mang đến cho ae 1 em Cát Tiên 10đ về dịch vụ và hình thể.
ký tên: anh cận đẹp trai đuôi 303 - phòng 108 - 20h45.

THÔNG BÁO

Bình luận mới