• THÔNG BÁO: Checkerviet.pro đổi tên miền sang CHECKERVIET.ME
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn vú, Vét máng

checkerVN

❀ Trung Tâm Kiểm Định ❀
47
330

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh: Diễm Thảo
Giá đi khách : 600K/s
SDT: 0347866022
Pass : Bạn Anh checkerviet.me
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Kv hoạt động : Phố Cổ - Giảng Võ
Tg hoạt động : 11h - 23h

ĐÁNH GIÁ VỀ EM
V1: Đạt tiêu chuẩn trong các cuộc thi sắc đẹp, to tròn,mềm mại no tròn , nắn bóp cực thích.
V2 : Eo ót phù hợp với tổng quan cơ thể
V3 : Mông cong ,nẩy nở, gợi cảm sexy
V4: nhiều nước, khít khao, mu cao, nước nôi lênh láng
Service : Em đã qua các khóa đào tạo cao cấp về nghệ thuật làm tình, cùng với bản năng dâm đãng yêu nghề yêu tờ rym vốn có ... sở hữu những kỹ năng làm tình đỉnh cao, từ kỹ năng BJ , liếm láp , tiếng thở , tiếng rên , biểu cảm trên khuôn mặt khi quan hệ, các kỹ thuật hôn môi đá lưỡi, 69, tạo cảm xúc hài hòa ... cho tới khả năng đọc trận đấu tinh tế để phối hợp với các thượng đế nhịp nhàng nhất trong từng tư thế ... em luôn làm đối tác như đi vào cõi mê , vào chốn thiên thai đến khi kết thúc là sự thỏa mãn , thòm thèm. Anh chàng nào may mắn là người tình của em ấy thì thật là số hưởng.
Hôn môi: Có 100% + Hôn vú, bóp vú + Thổi kèn, sóc lọ + Vét máng +Úp thìa 69

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG - DỊCH VỤ CHUẨN CAM KẾT
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
- Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
0347866022
Sửa lần cuối bởi quản trị viên:

cop3chan

Checker Huyền Thoại
16
7
Bro chưa check thì check em nó ngay đi, đúng gu vú to khủng tự nhiên mà bro thích đấy tôi đã thử bóp mút các kiểu rồi, chưa phát hiện can thiệp thẩm mỹ, face xinh sang chảnh, nước hoa thơm, kỹ năng làm tình rất tốt, em nó dùng bcs hàng thửa, mỏng như nhân trần ấy, cảm giác rất chân thật >:)

Present

꧁༺❤༒❤༻꧂
Checker thông thái
190
95
Có tin của bác rồi thì quá yên tâm luôn.
Híc, xa quá không là phi ngay đến check rùi!

Bác cho em xin tên mấy loại bao siêu mỏng mà chất lượng với. Với nên mua đâu cho an toàn chứ hàng giả nhái nhiều .

Em lại đổi chỗ ah , ae đi em ấy DV ok lắm
Lúc đầu gặp em trên giảng võ anh rất ấn tượng khuân mặt của em

Rau Má 36

LÍNH DỰ BỊ
2
0
Nhìn yêu quá,nhìn như này không check phát thì có lỗi với thằng nhỏ quá...

DJ Myno

<font color="pink">Bóng hồng checker</font>
1
0
Thời tiết mát quá, các a qua ủng hộ Diễm Thảo nhe

Mrkuku

LÍNH DỰ BỊ
2
0
Đã đi em 1 lần năm ngoái mà ấn tượng luôn các bác ạ. Sau đó em nghỉ mình tìm em khắp nơi. May quá em đã xuất hiện lại !

Present

꧁༺❤༒❤༻꧂
Checker thông thái
190
95
Chiều qua vừa check em nó ở KS TA 11 Đào Tấn (P. 306).
Em nó mặt xinh dáng cao, da trắng.
V1: to, hàng thật. Bóp và mút đều rất phê.
V2: thon, hợp dáng.
V3: siêu to và mẩy. Doggy phê lòi nhé.
V4: múp, khá khít & nước nôi đủ dùng.
Service rất tốt đầy đủ các công đoạn và tạo được cảm giác rất hưng phất, đặc biệt là màn thổi, liếm với nước ấm.
Có hôn môi & xoắn lưỡi nhé.
Chốt là sẽ gặp lại nếu em nó lại về khu GV.
Khu NKT-ĐT này thấy có 02 KS đi khá phí, đều 200k/h (Pear/TA này), mình thích thoải mái nên cứ hơn 1h tý là thành 250k luôn.

nguyenpew

LÍNH DỰ BỊ
1
1
Ae nào chưa check e thì check ngay đi nhé thật sự là đáng đồng tiền bát gạo nhé sv thì khỏi phải bàn cực kì chiều khách nhẹ nhàng tình cảm
A Trương phềnh rv e nhé

• Like
Reactions: anhhip22356
12
3
Lâu quá rồi mới thấy e lên trang. Riêng về Thảo thì k phải bàn rồi. Tình cảm cực kỳ luôn. Mà các thứ thì k chê đc. Cố gắng bố trí mãi mà k qua gặp e đc. Nhớ e nhiều. Nhất định sẽ phải qua thật sớm

THÔNG BÁO

Bình luận mới