300K ( HOT PICS ) Linh Đan - Gái xinh JAV có cái âm hộ nóng bỏng bậc nhất checkerviet

• CHECKERVIET.XYZ là tên miền phụ khi checkerviet.me không truy cập được.
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Liếm lỗ nhị, Massage, Cosplay Free
119
136

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh :
Linh Đan
SĐT: 0971.297.804
PASS BẠN ANH checkerviet.me

Giá xoạc : 300k / 1 shoot
Giá ks/nn : 100k/2h
Thời gian xoạc > 30 phút / 1shot
Kv Hoạt động : Trần Duy Hưng
Giá KS/NN : 100K/s

===Thời gian làm việc ===

Rất sớm: Từ 9h sáng - 2h đêm

==Mô tả về em==

Chiều cao 1m62
Ngực: trắng đẹp
Mặt: xinh duyên , rất dâm
Eo: gọn gàng
Mông: to bự chắc chắn
Bướm: Khít,co bóp tốt .Nước nôi ok, nóng ẩm ướt, sướng co bóp giật giật
lông lá tự nhiên gọn gàng

== Dịch vụ cam kết ==

Mút chim , BJ , HJ , xóc lọ đá cà đầy đủ , em rất ngoan và tình cảm , nhiệt tình hết mình với công việc
+ Hôn vú : Có
+ Hôn, bú bóp vú thoải mái
+ Xóc Lọ Hj : Cóa
+ Hôm Trym Bj : Có
+ Vét : Có
+ WC: ko
+ 69_96 : Có
+ Lỗ nhị, Some :ko
Kỹ thuật,service: Nhiệt tình ,hợp tác mọi tư thế chiến đấu
Thái độ: Ngoan,lễ phép,tình cảm,nhiệt tình, thời gian thoải mái.

HÌNH ẢNH VỀ JAV Linh Đan :

Nghệ danh : Linh Đan
Một em gái bím múp dâm, nhiệt tình, chiều khách, chén ok ^:)^

Rổ rá : 300k / 1 shoot
Khu vực : Trần Duy Hưng
PASS BẠN ANH checkerviet.me

Chúc đồng dâm alo đi chén ngon trym !

Số điện thoại
0971297804
470
163
ca này mà bỏ qua thì rất có lỗi

Tàng long

Lính đào ngũ
28
22
Linh Đan nghỉ sớm quá e. 10h30 tối qua a gọi chắc nghỉ rồi hay sao mà ko thấy nghe đt và ntin lại. Hẹn hụt mấy lần rồi,hic ban ngày sớm thì đi làm, chủ nhật nghỉ thì đưa bé đi chơi. Gian nan cũng vì tình :) )

Đã gặp em trong tình trạng nách cắp quần . quấn khăn.e vào chào hỏi anh tươi cười xl để a đợi em lâu :)) v1 em này V1 và V3 đẹp. trông dễ thương body trắng mềm mại. Ngoan và lễ phép. sv thì phải nói là đỉnh của chóp .Màn đá ti chuyên nghiệp với cái lưỡi của em đá vào thì phê tột đỉnh luôn ae .rất yêu nghề chuyên nghiệp và biết cách làm hài lòng khách hàng

163
88
Em này làm lâu rồi. Bài cũ nhóc cmt. Bác nào gu xôi thịt xách cu mà đi thôi

275
237
Vừa giao lưu vs e ở ngõ 20 NC xong. Chỉ nhận xét là e đã giảm đc kha khá ký lô, trị hết mụn nên da mặt nhẵn mịn, xinh hẳn lên, vận váy áo màu be hồng trông duyên quá là duyên. Mắt e vẫn tinh nghich lẳng lơ như hồi nảo tới giờ.
Lần nào gặp nhau 2 aem cũng phê hết nấc. Lên bài mới gặp nhiều may mắn ey nhé

• Like
Reactions: helloomo
hàu đẹp thế kia cơ mà. phải gặp em sớm thôi

Lượn lờ qua mấy con phố, HN vẫn đẹp như thế nhưng không còn bước chân ai nữa. Lòng buồn mênh mang muốn tìm ai đó để cảm nhận chút hơi ấm. Bỏ chiếc iPhone ra gọi em Linh Đan (TDH), một giọng nói nhẹ nhàng ngoan ngoãn cất lên. Setup xong với em, vội vàng phi đến Trần Sung Sướng lấy phòng. Cái nhà nghỉ này khá đẹp và sạch sẽ, hy vọng em biết chọn nhà nghỉ làm chỗ dừng chân thế này thì em cũng sẽ "ngon lành" như thế.
10 phút sau nghe tiếng bước chân đi lên cầu thang, đoán hẳn là em đến nên ra mở cửa. Em khá xinh xắn, hơi to con nhưng đúng kiểu mình thích. Em vào phòng chào mình khá ngoan ngoãn và bắt chuyện rất tự nhiên là mình cũng thấy vui. Do đã tắm ở nhà rồi nên mình bỏ qua công đoạn vệ sinh này. Mình hỏi em nó cho phép chịch đứng ở cửa sổ và em rất nhiệt tình tạo đủ các tư thế để mình có được những phút giây tuyệt với nhất. Rồi chuyện gì đến cũng đến, như bao nhiêu người khác phọt tinh vào nơi mềm ấm nhất của người con gái, mình xin bỏ qua mô tả công đoạn này. Chúc các bác gặp đc em nó và ngon chim như mình nhá!

Ak47Silver

Lính đào ngũ
33
26
bướm em nó còn đẹp và sạch sẽ lắm các thím ạ :"> em nó còn chăm sóc và vệ sinh hơn mấy em non non mới vào nghề =))

Jame Vũ

LÍNH DỰ BỊ
4
0
Gặp em nó cũng lâu lắm rồi, lâu rồi chưa qua nhưng có dịp về HNoi thì phải gặp em nó dài dài!

Asianfuck

Lính đào ngũ
5
1
Mới check e này lúc trưa, ngoan biền dễ tính. Ngực đẹp thái độ rất tốt, ko giục rã. Hnay làm lâu quá ko ra sau mãi mới ra đc mà e nó chỉ hơi khó chịu chút . Bù e thêm tiền nhưng vẫn thấy ok

Linh Đan khá ok. Để hấp dẫn hơn e nên hoạt ngôn hơn chút, tình cảm hơn chút. Như vậy sẽ kích thích đối tác hơn

THÔNG BÁO

Bình luận mới