HÀNG BÌNH CHỌN 400K Hotgril Kiều Cute 2k2siêu phẩm vếu cực đẹp , chân dài sang chảnh.

• CHECKERVIET.XYZ là tên miền phụ khi checkerviet.me không truy cập được.
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : Kiều Cute
SĐT: 0866974156
< số cũ : xxx 3699 , thay số do hỏng sim >
Giá đi khách : 400K/s
< Thay đổi giá từ 500k xuống 400k >
Pass : Bạn anh checkerviet.me
Kv hoạt động : Hồ tùng mậu
< chuyển từ kv HTM MĐ sang kv NKT , từ Kv NKT chuyển sang Kv HTM >
KS/NN : 120k-150k/s, sạch sẽ, an toàn, hợp giá
Thời gian làm việc : 11h - 1h đêm
Qua đêm : Có, Thỏa Thuận

*****MÔ TẢ VỀ EM*****
Năm sinh: 2002
Khuôn Mặt: Rất xinh xắn, gương mặt là điểm nhấn không thể bỏ qua của em, anh em thích gái xinh thì gặp em là chuẩn gu rồi.
Body và Skin: Da trắng mịn màng, body tròn trịa ôm rất vừa tay.
Vếu: Tròn trịa, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bóp đàn hồi, mút đầu ti phê không tưởng, cam kết vếu trái đào xịn 100%.
Eo: chuẩn với người, phẳng lỳ ít mỡ thừa
Mông: cong đẹp tự nhiên, chỉ nhìn thôi là muốn phọt lắm rồi, doggy cực thích vì độ đàn hồi êm ái
Bím: khít, nhiều nước, chưa có carvet nhiều, thơm tho lông lá gọn gàng thoải mái mà tevet

DỊCH VỤ CAM KẾT
Dịch vụ : đầy đủ chu đáo, kỹ năng servit đỉnh cao, mút mát kèn sáo rất phê, kèm theo liếm cột đá cà chuyên nghiệp, tư thế 69 và hôn môi vét máng đầy đủ
Cam Kết : Hôn môi + Hôn vú,Bóp vú,mút mát ti,Hj,Bj + Vét, 69-96
Thái độ : Ăn nói ngoan ngoãn chiều khách, rất dễ thương, chiều lòng và kết hợp nhịp nhàng ở các tư thế khi thay đổi, thời gian thoải mái tình cảm yêu chiều khách

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!
HÌNH ẢNH VỀ EM

Số điện thoại
0866974156
Đi trời nắng hơn 40 độ qua Gặp e nóa Quá thất vọng luôn, Nhiều e 300k teen dáng đẹp, dv còn ngon hơn nhiều. Mất tiền còn thêm bực vào người luôn

Phân khúc 400k mà dv trả có vẹo gì, dáng người trung bình, người dây

e Nóa như thế để cạnh tranh phân khúc 300k còn khó vì nhiều e còn ngon hơn nhiều

Mình nhẹ nhàng lịch sự hôn Vếu mà e cứ đẩy ra tụt hết cảm xúc,

E Tỏ vẻ khó chịu vét cũng thế Bím rất khô, rát làm thằng e cho vào dc 1 phút đã đầu hàng luôn

Bánh ghi 2k2 mình thấy e nó tầm 95 thì chuẩn hơn, khuân mặt e buồn buồn có nhiều tàn nhang ko có nét gì xinh cả

Ấn tượng nhất K/S Đức Long 89 Lê Đức thọ rất sang trọng, sạch sẽ giá hạt rẻ có 130k/2h

Đã từng đi em này lúc còn giá 500k mới lên bài. Mình thấy ( Changhoangtu ) ném em kiều cù đá nặng mùi phân quá , có lẽ hàng ngày ông này đi hành nghề xúc phân thì phải. Kiều ơi em cứ yên tâm mà làm không nên để ý cái thể loại cặn bã này làm j cả. Vẫn còn nhiều check đã khen e trên bài.

Xem thêm 1 trả lời
Bác Hiếucon ăn nói cho lịch sự chút nhé

Mình dân Văn phòng rất lịch sự đi check nhiều năm rùi, Chỉ nói đúng sự thật để a,e đi sau khi đến gặp Ko bị sốc thui, mà mong e nó tiếp thu cải thiện dv tốt hơn

Đi với e Nóa 400k Ngay cả hôn Vếu mà e còn ko cho cứ lấy tay đẩy ra, e còn tỏ thái độ khó chịu

Bím e nó thâm đen xấu, lại còn rất khô nữa

Khuân mặt e ở ngoài giống hệt ảnh nhìn rất Buồn buồn ít nói lại có nhiều tàng nhang, tầm 94 chuẩn hơn

Được mỗi vếu ngon chấm 8 điểm

Mình đi nhiều e phân khúc 300k ở khu Hồ Tùng mậu, Trần Duy Hưng- Xã Đàn có nhiều e còn teen, xinh hơn dv còn tốt hơn nhiều e nó

Bác nào muốn đến gặp e nóa chỉ đc nắn bóp sờ vếu thì Ok còn lại các thứ khác thì ko có

• Like
Reactions: Skv
41
62
đã chơi tại 89 lđt đánh giá nhanh
2k2 nhưng nhìn mặt hơi già nhưng mà người có nhiều vết mới rạn nên mạnh dạn doán 2k
mặt bt. ko xinh ko xấu, body hơi đầm người. da ko trắng sáng đâu.
cao 1m56 57,
đc cái vú rất đẹp, rất to nhưng vểnh, ko xệ. hàng sịn, bú mút khá sướng
máy đầm nên có eo nhưng vẫn có mỡ
mông to doggy sướng. bím công nhận đẹp. khít nhưng mà ko đc hồng do cơ địa em nó da ko trắng nên bím hơi màu nâu
sv: nhiệt nhưng ko có kỹ thuật nên bj ko sướng, ngoài ra bảo j làm đó
5 lit là hơi mặn vì ko có j đặc sắc so với các em gái 4 lit đc mỗi cặp đào tiên đẹp nhưng chưa đủ.

Vừa check chiều tối 504 có chót nhận xét sau:
Dáng quá đẹp body ko mỡ thừa da trắng mịn màng, mặt xinh nhìn tình cảm.
số đo 3 vòng chuẩn ko cần chỉnh 85-60-90 ngực chuẩn chưa thẩm mỹ ,đúng kiểu một trái đào phải nói là 10 điểm zú.
bym bymngon nước nôi nhiều , hồng, lông mềm mại lưa thưa 9 điểm.
Dịch vụ đạt chuẩn luôn bj,hj nhiệt tình, phục vụ tình cảm yêu chiều .thảo mãn dục tình cho người check
Chốt lại là quá ngon với mức giá, thank e buổi gặp còn gặp lại thường xuyên.

• Like
Reactions: Mãn Châu

THÔNG BÁO

Bình luận mới