250K Q.HOÀNG MAI [LĨNH NAM]TRANG ANH DÂM ĐÃNG CHIỀU KHÁCH HÀNG CỰC TÌNH CẢM GỬI ĐẾN AE

• CHECKERVIET.XYZ là tên miền phụ khi checkerviet.me không truy cập được.
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm

Phạm chi 79

Lính đào ngũ
1
0
Một em hàng nhiệt tình đáng thẩm

concavephevat

LÍNH DỰ BỊ
3
0
em nay ko uy tin dau anh em

Anh ơi có dìm hàng thì cũng chọn thời điểm e đi làm mà dìm, chứ e nghỉ làm đến gần chục ngày nay e có đi làm đâu mà a cứ lên bl như đúng rồi thế, e pv ko uy tín hay vớ vẩn thì a cho e bằng chứng đi a ở p nào đi giờ nào a chụp lên cho mn xem giúp em

Đã gặp em này. Vào phòng bj chắc được 1phut. Áo còn không cởi, tụt mỗi quần. Mình lên trên luồn áo ngực mãi mới sờ được vếu.
Ngực chảy, không hôn, vét, không cho hôn ngực.
Nn ngay mặt đường.
Nói chung các yếu tố chập vào thì chắc không gặp lại

Mọi người làm ăn thôi, mình thì cũng dễ tính, ko muốn nói j quá đáng. Nhưng công nhận độ công nghiệp nặng này đúng là ko đỡ đc. Em bị y bác.

Tôi đi nhận xét các em rất ít khi tôi chê vì để các em rút kinh nghiệm và kiếm cơm. Chứ để tình trạng này mình đi chơi cũng không thoải mái

• Like
Reactions: PCHN88
Anh ơi bình thường đi làm e vẫn lột đồ hết mà tại anh thích luồn lách a ko cởi ấy chứ, chứ e có giữ hàng họ gì đâu a

669
274
Khen chê nhiều quá không biết thế nào, để hôm nào đặt kèo xem sao vì cũng hơi xa

Cunt licking

LÍNH DỰ BỊ
4
1
Đã check đm công nghiệp vl. Giống kiểu trang nhung 300k ngày trước bj chưa được 1 phút kêu đeo bao chơi luôn.

• Like
Reactions: PCHN88
E chẳng hiểu mấy a clon nick vào dìm hàng e với mục đích gì, e chưa bao giờ đi làm trước 10h sáng mà mới 9h a trai đã check được e rồi cơ à, mà e cũng chẳng bao giờ có chuyện bj chưa được 1 phút

Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới