• THÔNG BÁO: Checkerviet.pro đổi tên miền sang CHECKERVIET.ME
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Liếm lỗ nhị, Cum in alo
24
10,017

Body đồng hồ cát, chân dài thẳng tắp, cặp mông căng tròn, bộ ngực thật 100% chưa qua chỉnh sửa. Đây là một em hàng củ quả đồng tiền bát gạo mà mình đã mất bao công sức thời gian tìm kiếm mới có một em hàng ngon như thế để phục vụ anh em nhà mình.

Nói gì thì nói chứ với mình cái khoái nhục dục, thèm khát được thỏa mãn cơ thể thân xác một người đàn bà hấp dẫn nóng bỏng xinh đẹp như em nó thì không bao giờ chán được, mong một ngày gần nhất sẽ được gặp lại em để thỏa cơn dục vọng.

Đặc biệt e nó có màn Cum in alo (CIA) nuốt tinh trùng đẳng cấp đảm bảo ae phê tận óc!!!

===THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Mộc Trà

SĐT: 0981620394
Giá: 1000k/s
Pass: Bạn Anh checkerviet.me
Loại gái gọi : Hàng Teen & Hàng Tiếp Khách & Hàng Ngoại Giao & Cave Hà Nội Cao Cấp
KV hoạt động : Hai Bà Trưng - Bà Triệu
Tg hoạt động: 10h00 trưa đến 23h đêm

MÔ TẢ VỀ EM

Body : Da sáng dáng cao, Chân dài miên man, Chiều cao chuẩn mẫu
Mặt: Ngực tấn công mông phòng ngự, em sở hữu làn da mịn màng, mát lạnh
Ngực: To đều,bóp cực chắc, hàng đẹp tự nhiên, phục vụ các anh bú mút thoải mái
Eo: Eo thon, săn chắc. chuẩn như Gigi Hadid luôn
Mông: Mông to, tròn cong cớn, gợi cảm ngất ngây tràn đầy sức sống.
Bím: lông lá tỉa tót gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi chan chứa, bướm khá khít chơi phê

DỊCH VỤ CAM KẾT

Service: Cam kết phục vụ BJ - HJ - 69 - Vét máng - Hôn môi mút lưỡi như JAV Không Phê Không Về.
Thái độ : tình cảm, thời gian thoải mái, chiều khách, phục vụ các anh tẹt ga, các anh cứ đạp hết ga mà bay ngất người thôi, không say không bay lên đỉnh thì em không cho anh về đâu nhé!
Cam kết : Vét + Hj, Bi, Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung + Đặc biệt có màn Cum in alo (CIA) nuốt tinh trùng đẳng cấp
- Hôn vú, Bóp vú, mút mát Ti : Có
- HJ + BJ + WC : Có
- Vét : Có
Không Cam Kết : WC, Lỗ Nhị, Some

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HỈNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
0981620394
Mặt giống Bích Phương vl = ))
Hàng họ có vẻ ngon hơn phương.... Nện e mà như nện ido thì phê hết nấc !

Blizt90

LÍNH DỰ BỊ
1
9
Trưa nay gặp e ở 342 BT. Lúc đầu khá bất ngờ thấy e nói giọng miền nam.vào phòng cái là 2ae đi tắm, e ấy tắm rửa cho mình rất kỹ và cẩn thận, nói chuyện vui vẻ. sau đó lên giường bắt đầu triểnq, kèn sáo quá điệu nghệ làm mình phê vãi. Nhận xét cá nhân: mặt 8/10, kỹ năng 10/10, giao tiếp 10/10, ngực đẹp, mông to săn chắc. Tầm giá 1 củ chắc khó ai hơn đc e nó. Xong xuôi vào nhà tắm để tắm lại mà e nó cứ mút chim mình còn đòi làm cái nữa trong nhà tắm chứ nhưng vừa xuống rồi lên lại lâu lắm. Hẹn gặp lại e nhiều nhiều

AR-15

X -ART
10
2
Nghe bro này tả mà kích thích quá nên hỏi em nó có chén trong nhà tắm không, em nó đồng ý thế là phi đến Ks lấy phòng nhắn tin cho em nó luôn.

E nó đến, ae nói vài câu chuyện phiếm rồi e nó bảo mình vào nhà tắm để e nó tắm cho (em nó cầm bcs luôn vào nhà tắm) chắc mẩm ngon roài :))
Dưới vòi sen em nó lấy sữa tắm mơn man và xoa đều khắp người, nhẹ nhàng tắm cho mình và thằng ku em ở dưới, mình thì tranh thủ bóp cặp vú tròn trịa mềm mại của em, hàng thật nhé anh em, cảm giác da thịt rất chân thật, rồi em nó quỳ xuống thổi kèn, lần đầu tiên được bj luôn trong nhà tắm, sướng vãi, được 1 lúc thì không chịu nổi nữa em nó đeo bao cho rồi bảo em nó quay lưng lại bệ rửa mặt nhét con trym cứng ngắc vào bym em nó, tay thì vòng ra đằng trước bóp cặp vú đẹp, dập liên tục mỗi 1 tư thế.... chắc được khoảng 3 phút :)) thấy mình sắp ra em nó bảo " anh nhớ cho vào mồm em nhé" thế thì còn đợi gì nữa hả ae, rút cái bao ra và em nó quỳ xuống mút cạn không còn 1 giọt tt nào cả :D

Buổi check thật nhiều cảm xúc :)

Flydream

LÍNH DỰ BỊ
1
3
Mình vừa thử. Chạy đến 342c bt .
Hơi bất ngờ. Thật lòng ko biết ng khác nghĩ thế nào, với mình thì e ấy rất xing.
Quan trong hơn : cực kỳ nhiệt tình. Chắc bj cho mình phải đến 15 ph. ( thái độ ..cực ổn áp luôn)
Đây là lần phê nhất từ ngày mình đi cái món này. Chắc số mình đỏ ! ^^
Chúc e luôn đắt hàng he he

Mình mới check em này thấy rất vui vẻ nhiệt tình và thân thiện, BJ thoải mái cho đến khi cảm thấy hài lòng. Làm tình cũng rất hợp tác. Nói chung cảm thấy vui vẻ thoải mái sau khi check.

Phong cách ăn mặc rất sành điệu, nước hoa khá nhẹ nhàng, body rất cân đối số đo 3 vòng nhìn là mê.

Hungcaro88

LÍNH DỰ BỊ
2
0
Lần đầu đi với em cảm nhận thật đã làm liền 1 giờ vẫn còn phê. Chấm em 10 điểm. Ngực đẹp ko qua chỉnh sữa nha anh em 100% tự nhien,bím nhiều nước, eo thon ,da thật trắng và mịn màng ... đặt biệt lúc thổi kèo mặt em nó đĩ làm sao luôn á,dâm quá em gái miền tây ơi...Mặt đẹp nói chuyện nhẹ nhàng tôi chết mất với em này

THÔNG BÁO

Bình luận mới