500K HÀNG TẠM NGHỈ Nga Angel - Thân Hình Quyến Rũ - Body Chuẩn Đồng Hồ Cát - Vô Cùng Nóng Bỏng Và Hấp Dẫn

• CHECKERVIET.XYZ là tên miền phụ khi checkerviet.me không truy cập được.
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Cosplay Free
112
460

===THÔNG TIN GÁI GỌI===
Nghệ danh: Nga Angel
SDT: 0357932813
Giá: 500k /Shot
Pass : Ban anh checkerviet.me
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 150k /2h
KV : Quận Long Biên
thời gian làm việc: 10h sáng - 24h tối
Overnight : Có (Thỏa Thuận)

Mô tả về em
+ SN :1996 + Chiều cao :1m63
Body: Cao ráo, ngực tấn công mông phòng thủ
Face: Xinh xắn nhìn dâm lắm rất kích thích
Vú: Vừa tay đủ dùng, không quá to cũng không hề nhỏ, tự nhiên, đầu ti hồng hào, cho bú mút thoải mái
Eo: Phẳng mịn, eo ót gọn gàng cân đối với dáng
Mông: Mẩy, chắc chắn, to tròn, doggy phê đừng hỏi
Bým: Lông lá tự nhiên, nước nôi nhiều, biết co bóp

Dịch vụ cam kết
Dịch vụ cam kết: Vét + Hôn Bú Bóp Vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân
Dịch vụ không cam kết : KISS, WC, CIA, Lỗ nhị, Some, Overnight
Phong cách: Nhẹ nhàng, ngoan, tình cảm

CAM KẾT
Không ảnh ảo - Không công nghiệp - Không bom khách - Không tráo hàng

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
- AE Checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

Số điện thoại
0357932813
  • Like
Reactions: Anh.hàng.xóm
171
66
Công nhận nhìn e nó ngon thật. Thái độ dịch vụ ổn nữa là tuyệt vời luôn.

Chào ngày cuối tuần vui vẻ nhé các tình yêu...sau thời gian nghỉ dịch Nga đã quay lại rồi đây ạ.hứa hẹn sẽ nhiệt tình hết lòng với các ty của e nhiều hơn nha.hẹn gặp các ty sớm nha.love u all ❤

Hello Babe

Lính đào ngũ
2
1
Vừa gặp em lúc tối xong
Mặt cưng mún xỉu lunn á
V1: Ngon như loa Bose
V2: có tí thịt Ba Chỉ nhưng đúng gu tớ
V3: Doggy phê chữ "Ê" kéo dàiiiiiiiiii
V4:Cắt tỉa gọn gàng,sạch (k cho vét)
Nói chuyện êm tai,dễ thương,kute,chiều mát máy luôn(mát tới mức có thể thả diều á)
Tội cái nn Hai Ninh hơi mắc so với các nhà khác mong e sớm đổi ha
Chắc k muốn đi e nào ngoài Nga lunn á!!!
A P108
đuôi 362

161
60
Bộ ảnh mới khá đẹp, chúc em đông khách, chất lượng nn tệ so với giá

26
8
Đi rồi cũng nói cho ae biết tham khảo nhé.
Ngoại hình với giá phù hợp, bj cũng ok, nc nhẹ nhàng dễ chịu. Còn vụ hôn vét thì các bác đọc bít rồi đó.
Điểm ko hài lòng là e hơi khô đang dog thì mình có đt thì ko nghe dog típ thì e lại có đt e nghe nên mình dừng cho e nghe thì thằng nhóc nhà e nó xìu lại nên e đứng dậy vào nhà tắm rửa lun để quay ra chiến lại thì e lại mặc đồ vào để chạy xô khác thì e nói a còn chưa xả đc sao e đi được e nói chắc do mình dùng cái gì rồi nên ko out đc. Mà e đi là phải xả chứ nên e kéo lại a trả thêm cho e chứ ko ra là ko đc, e nói vậy thì phải thêm 1 vé nữa nên mình cũng ok thôi thì e đòi lấy tiền lun 2 vé. Xong xuôi e bước ra khỏi phòng là 14h03, ae có thể xem tn giờ check.
Thứ 2 nhà nghỉ Hải Ninh hơi thốn 150k cho các bác đi nhanh, còn e lấy p lúc 7ruoi 2h15 trả phòng hết 300k, tối qua xem đá bóng nên chạy về đó ngủ lun dậy ms check.

Hihi hello ty. E đọc là e biết ty là ai luôn í. Lúc gặp a xong e cứ nghĩ ôi sao có người dễ tính vui vẻ thế. Hihi còn a viết đó là cảm nhận của a e rất tôn trọng điều đó ạ. E cũng biết cách nhìn mỗi người mỗi khác nhau ạ. Ty viết khô là ý của e hơi khô đúng không ạ. Ty thông cảm giúp e nước nhà sản xuất nên lúc con chym của ty nó xuống đi thì cảm xúc e cũng xuống theo nên nước nó cũng k sản xuất kịp hihi. . Dù sao e cũng rat vui vì được gặp ty gặp được người đàn ô dễ tính va vui tính. Chúc ty ngày mới vui vẻ nha. Có duyên thì gặp lại ạ

26
8
Có duyên thì gặp lại
Chúc em đông chim.
Mà công nhận hải ninh đông chim thật, cơ mà nó tệ quá, giá chát, ga thì vãi chơn chớt hết 2 đầu gối là tụt hết cảm xúc

Xem thêm 3 trả lời
46
12
Ko có gì để chê trừ mỗi điểm là e ko hôn. E đã nói từ đầu. A p102 lúc 2h. Chúc e đông chim nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới